ผู้เขียน หัวข้อ: เมนบอร์ดเสีย ฮาร์ดดีสตัวเดิม ถ้าขอ licens ใหม่จะนับเป็นครั้งใหม่หรือเปล่าครับ  (อ่าน 2034 ครั้ง)

นายวาสนา พลขยัน

• บุคคลทั่วไป
เมนบอร์ดเสีย ฮาร์ดดีสตัวเดิม ถ้าขอ licens ใหม่จะนับเป็นครั้งใหม่หรือเปล่าครับ
เพราะผมเหลือในชุดที่สองอีกเพียง 1 ครั้งเท่านั้น

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
ถ้า Mainboard หรือ Harddisk ตัวใดตัวหนึ่งเสียต้องขอ License Key ใหม่ครับ

ออฟไลน์ pac

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#xxxxx7486B60Bxxxxx
ผมลงหมดทั้ง3เลย สงกะสัยจะต้องได้ซื้อใหม่อีกรอบแน่เลยถ้า HD เสีย

tawat.c

• บุคคลทั่วไป
แน่นอนครับ ผมเพิ่งซื้อรอบที่ 2 เครื่องที่1 Windows XP ใช้ได้แล้ว เครื่องที่ 2 Windows Vista กำลังหาทางอยู่ครับ