ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยใช้ usb dac ที่ติดมากับมิกบาเรนเจอร์บ้าง  (อ่าน 7065 ครั้ง)

m sound

• บุคคลทั่วไป
Re: ใครเคยใช้ usb dac ที่ติดมากับมิกบาเรนเจอร์บ้าง
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 8 สิงหาคม 2009, 06:51:43 น. »
ผมซื้อ 2442 มา..ไม่ได้ตัวนี้มาด้วยอ่ะครับ....อ่านแล้วอยากได้จังครับ ป๋ามง...ไม่ได้ใช้งานผมรับดูแลนะครับ
เอ..ถ้าซื้อของใหม่ จะมีแถมใส่กล่องสีขาวเล็กๆมาด้วยแบบที่พี่ตุ้มบอกนั่นแหละท่านเอก.ท่านซื้อของใหม่ หรือมือสองล่ะ ถ้าของใหม่ น่าจะถามที่ร้านที่ซื้อนะครับ.เสียดาย เสียงดีมาก แต่ถ้าอยากได้จริง ผมไม่ขายหรอกครับ..หาอะไรมาแลก.ก็ได้ครับ... :love2:

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
Re: ใครเคยใช้ usb dac ที่ติดมากับมิกบาเรนเจอร์บ้าง
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 8 สิงหาคม 2009, 06:58:23 น. »
เอ..ถ้าซื้อของใหม่ จะมีแถมใส่กล่องสีขาวเล็กๆมาด้วยแบบที่พี่ตุ้มบอกนั่นแหละท่านเอก.ท่านซื้อของใหม่ หรือมือสองล่ะ ถ้าของใหม่ น่าจะถามที่ร้านที่ซื้อนะครับ.เสียดาย เสียงดีมาก แต่ถ้าอยากได้จริง ผมไม่ขายหรอกครับ..หาอะไรมาแลก.ก็ได้ครับ... :love2:
ของใหม่ครับพี่...
ร้าน...แน่ๆ เลยพี่มง....2442 นะ....ผมพาเพื่อนไปซื้ออีก 5 ตัวครับ...ไม่มีมาซักตัวเลยง..ฮ่าๆ เพิ่งรู้ว่ามันเป็นเช่นนี้เองครับ

เอาอะไรแลกดีน๊า....
ถ้าเป็นพี่ตุ้มก้อ...คิดง่ายหน่อย...ไฟพาร์เล็ก...แลกเลยไม๊ครับพี่ตุ๊ม

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: วันที่ 8 สิงหาคม 2009, 08:33:03 น. »
ของใหม่ครับพี่...
ร้าน...แน่ๆ เลยพี่มง....2442 นะ....ผมพาเพื่อนไปซื้ออีก 5 ตัวครับ...ไม่มีมาซักตัวเลยง..ฮ่าๆ เพิ่งรู้ว่ามันเป็นเช่นนี้เองครับ

เอาอะไรแลกดีน๊า....
ถ้าเป็นพี่ตุ้มก้อ...คิดง่ายหน่อย...ไฟพาร์เล็ก...แลกเลยไม๊ครับพี่ตุ๊ม
รีบมาเอาเลยในบัดดล
ทีแรกผมเป็นแบบพี่ตุ้ม ไม่สนใจ  ท่าน BoonchuMusic ต่อใช้บอกว่าเสียงดี..ผมเลยลองดูบ้าง ก็เลยบอกต่อครับ. :love2:

ขอบคุณมากนะครับสำหรับคำแนะนำที่ดีๆละมีประโยชน์ :love2:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 8 สิงหาคม 2009, 08:42:05 น. โดย พี่ตุ้ม »