ผู้เขียน หัวข้อ: Flippers Jams Come's Back  (อ่าน 309216 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอ มือชง ณ พัทยา

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • ทำต่อไป หากยังมีกำลังสู้ไหว
Re: Flippers Jams Come's Back
« ตอบกลับ #150 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 19:03:07 น. »
เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดีใจกลับเพ่ๆๆๆๆจัง อย่างนี้ต้องฉลอง :cheer: :cheer: :cheer: :cheer: :cheer:

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #151 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 19:07:47 น. »
น้อง เอ ไม่ต้องมาแอบดู มีไรว่ามาเลย อย่าซุ่มดีก่า....ฮ่าาาๆๆๆๆ :hap3: :hap3: :hap3: :hap3:
[/quoteแฮะๆๆๆๆๆๆๆอุตส่าห์แอบอยู่ตั้งนาน จับได้ซะแระ  ;D ;D ;D ;D ;

A ไหนนี่พี่มร แนะนำมั้งซินะครับ ซะงั้น

เอ มือชง ณ พัทยาค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักพี่สมชายค่ะ ถ้าดื่มเหล้า ซักวันคงได้เจอกันแบบตัวเป็นๆค่ะ  :love2:

ออฟไลน์ สมชายทุมอาริยะ

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#:740CB299
« ตอบกลับ #152 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 19:09:16 น. »
เลิกดื่มแล้วครับผม เปลี่ยนมาธรรมดาแล้ว ครับ ซะงั้น ชงชาหรือนมปั่นไรดีกว่านะครับ

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #153 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 19:13:39 น. »
เลิกดื่มแล้วครับผม เปลี่ยนมาธรรมดาแล้ว ครับ ซะงั้น ชงชาหรือนมปั่นไรดีกว่านะครับ

ถ้าชงชาก็ง่ายหน่อยค่ะ แต่ถ้านมปั่นก็ต้องส่ายยยนมเยอะๆๆๆค่ะ  :cheer: :cheer:

ออฟไลน์ สมชายทุมอาริยะ

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#:740CB299
« ตอบกลับ #154 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 19:15:26 น. »
จะรอดูชมแล้วก็หวังว่าคงจะได้มีโอกาสชิมมั้งนะครับฝีมือคุณเออ่ะครับ

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
« ตอบกลับ #155 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 19:16:02 น. »
ถ้าชงชาก็ง่ายหน่อยค่ะ แต่ถ้านมปั่นก็ต้องส่ายยยนมเยอะๆๆๆค่ะ  :cheer: :cheer:
เวียนหัวแย่เลย... :hap5: :hap5: :hap5: :hap5:

HongThong

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #156 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 19:24:15 น. »
ยินดีที่รู้จักครับ วันนี้ยังไม่ได้คุยกันเลยครับ...ว่างๆ มาเที่ยวพัทยาแวะมาเยี่ยมพวกเราได้นะครับ  เรามีแต่ความบันเทิงครับ  เปลี่ยนชื่อเป็นภาษาไทยเลยครับ :D :D :D :thank1:

ขอบคุณค่ะ

หากโทรเจอพี่ยอชช์ รบกวนให้โทรหาหนู๋ด้วยนะคะ

หนูชื่อหงส์ค่ะ ถ้าไปพัทยาเมื่อไหร่จะให้ป๊าพาไปนะคะ

อ้อ......ไม่มีเรื่องอะไรกับพี่ยอชช์หรอกค่ะ แค่เห็นเค้าหายไปจากชีวิตอ่ะค่ะ

ไม่รู้มีแฟนใหม่ไปรึยัง เห็นพี่เค้าถ่ายรูปคู่กับสาวๆเพียบเลย ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
« ตอบกลับ #157 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 19:35:21 น. »
ขอบคุณค่ะ

หากโทรเจอพี่ยอชช์ รบกวนให้โทรหาหนู๋ด้วยนะคะ

หนูชื่อหงส์ค่ะ ถ้าไปพัทยาเมื่อไหร่จะให้ป๊าพาไปนะคะ

อ้อ......ไม่มีเรื่องอะไรกับพี่ยอชช์หรอกค่ะ แค่เห็นเค้าหายไปจากชีวิตอ่ะค่ะ

ไม่รู้มีแฟนใหม่ไปรึยัง เห็นพี่เค้าถ่ายรูปคู่กับสาวๆเพียบเลย ขอบคุณค่ะ
พี่ยอชช์เขาเป็นคนใจดี ครับ เขาให้ความเป็นกันเองกับทุกๆ คนครับ  แต่เรื่อง ฟง แฟน อะไรผมไม่ทราบหรอกครับ เป็นเรื่องส่วนตัว มิบังอาจครับ :o^: :o^: :o^:

james-giggs

« ตอบกลับ #158 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 19:43:43 น. »
พี่ยอชช์เขาเป็นคนใจดี ครับ เขาให้ความเป็นกันเองกับทุกๆ คนครับ  แต่เรื่อง ฟง แฟน อะไรผมไม่ทราบหรอกครับ เป็นเรื่องส่วนตัว มิบังอาจครับ :o^: :o^: :o^:
น่านน่ะดิ...

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551
« ตอบกลับ #159 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 19:47:37 น. »

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #160 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 19:50:34 น. »
หวาดดดดดดีค่ะ เพ่สองกิ๊ก :love2:

เอ๊....... ตอนนี้เวลายามใดแล้วคะ ?????????

james-giggs

« ตอบกลับ #161 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 19:51:03 น. »
:happy: :happy: :happy:
เปงยังงัยท่านหวัง[blink]4[/blink]เจ้าฉบายดีป่าวก๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ...
หวาดดดดดดีค่ะ เพ่สองกิ๊ก :love2:

เอ๊....... ตอนนี้เวลายามใดแล้วคะ ?????????

ต้องถามยามก๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ :th2:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 19:53:11 น. โดย กิ๊กกิ๊ก »

HongThong

« ตอบกลับ #162 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 19:51:59 น. »

อ๋อค่ะ

นู๋ไม่ได้เป็นแฟนพี่เค้าหรอกค่ะ พี่เค้าทำธุรกิจกับป๊าหนูเค้าคุยตลกดี

ถ้าเค้ามีแฟนได้ก็ดีค่ะ เค้าจะได้เหนื่อยน้อยลง (รึป่าว)

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #163 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 19:54:56 น. »
:happy: :happy: :happy:
หวาดดดดกลัว เอ้ย......หวาดดดีค่ะคุงเพื่อน

วันนี้ท่านมาววววววยัง เด๋วเจอหน้าเรามาฉลองให้เพื่อนต้อมกานนนหน่อยไหม

เพื่อนเราได้งานทำแล้วนะ  :cheer: :cheer: :cheer: :cheer:

• *
« ตอบกลับ #164 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 19:55:44 น. »
เปงยังงัยท่านหวัง[blink]4[/blink]เจ้าฉบายดีป่าวก๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ...ต้องถามยามก๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ :th2:
คิดถึงท่านหวังเด้าเฉยมากมาย

• *
« ตอบกลับ #165 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 19:56:44 น. »
หวาดดดดกลัว เอ้ย......หวาดดดีค่ะคุงเพื่อน

วันนี้ท่านมาววววววยัง เด๋วเจอหน้าเรามาฉลองให้เพื่อนต้อมกานนนหน่อยไหม

เพื่อนเราได้งานทำแล้วนะ  :cheer: :cheer: :cheer: :cheer:
ที่ไหนหว่าเพื่อน.....
สบายดีบ่

james-giggs

« ตอบกลับ #166 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 19:57:13 น. »

โห..เซ็งเลย..มีงานทำแว๊ว..

HongThong

« ตอบกลับ #167 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 20:00:54 น. »

สวัสดีค่ะพี่กิ๊ก เห็นพี่ยอชช์พูดถึงพี่ด้วยค่ะ

เค้าเล่าว่าพี่เล่นกีตู้ เอ้ยกีตาร์เก่งใช่ไม๊คะ

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #168 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 20:05:09 น. »
ที่ไหนหว่าเพื่อน.....
สบายดีบ่

ไม่ดีแล้วจะมานั่งโพสต์ทู้ได้ไง ถามไม่คิด  :hit: :hit: :hit: :hit:

แถวแหลมบังไปนั่งคัดเพชรด้วยแหละ เนี่ยบอกเพื่อนว่าให้จิ๊กเพชรมาฝากซักก้อน สองก้อน อิอิ  ;D ;D ;D ;D ;D

• *
« ตอบกลับ #169 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 20:06:20 น. »
ไม่ดีแล้วจะมานั่งโพสต์ทู้ได้ไง ถามไม่คิด  :hit: :hit: :hit: :hit:

แถวแหลมบังไปนั่งคัดเพชรด้วยแหละ เนี่ยบอกเพื่อนว่าให้จิ๊กเพชรมาฝากซักก้อน สองก้อน อิอิ  ;D ;D ;D ;D ;D

วอนนอนคุกอีกแล้ว ;D ;D ;D ;D

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #170 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 20:07:51 น. »
สวัสดีค่ะพี่กิ๊ก เห็นพี่ยอชช์พูดถึงพี่ด้วยค่ะ

เค้าเล่าว่าพี่เล่นกีตู้ เอ้ยกีตาร์เก่งใช่ไม๊คะ

หวัดดีด้วยนะคะ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ค่ะ  :happy: :happy: :happy:

HongThong

« ตอบกลับ #171 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 20:08:30 น. »

สวัสดีค่ะพี่ เอ มือชง ณ พัทยา

เห็นพี่มีรูปถ่ายคู่กะพี่ยอชช์ด้วย เป็นแฟนพี่เค้าป่าวคะ :love2:

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #172 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 20:14:20 น. »
วอนนอนคุกอีกแล้ว ;D ;D ;D ;D

อ้าว....ชื่อใหม่เหรอ ก็ดีนะ ตอนนี้กะลังอินเทรนเกาหลี คริคริ  ;D ;D ;D ;D

สวัสดีค่ะพี่ เอ มือชง ณ พัทยา

เห็นพี่มีรูปถ่ายคู่กะพี่ยอชช์ด้วย เป็นแฟนพี่เค้าป่าวคะ :love2:

ดีค่ะ ไม่กล้าเป็นแฟนพี่เค้าหรอกค่ะ พี่เค้าแฟนเยอะ เอ้ย.....ไม่ใช่

แบบว่าอัธยาศัยดี เป็นคนชอบดูแลคนแบบทั่วถึงน่ะค่ะ  ;D ;D ;D ;D

• *
« ตอบกลับ #173 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 20:15:03 น. »
ผมว่าเราย้ายไปคุยกระทู้ภาคตะวันออกดีไม๊ครับ

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #174 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2010, 20:16:41 น. »
ผมว่าเราย้ายไปคุยกระทู้ภาคตะวันออกดีไม๊ครับ

มันจะดีนะ งั้นไปก่อนเลย เด๋วตามไป  :shoots: :shoots: