ผู้เขียน หัวข้อ: eXtreme Karaoke 1.9.1......  (อ่าน 3373 ครั้ง)

ออฟไลน์ suraphon

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • 3C0742D4
eXtreme Karaoke 1.9.1......
« เมื่อ: วันที่ 3 ธันวาคม 2007, 14:41:57 น. »
เรียนท่าน Xmen
  ขอความกรุณาท่าน Xmen ช่วยพัฒนาโปรแกรมeXtreme Karaoke 1.9 ให้ใกล้เคียงกับ  Xtreme Karaoke2.0 รู้สึกว่าeXtreme Karaoke 1.9 หยุดการพัฒนาไปนาน ช่วยพัฒนาต่อให้ด้วยนะครับ
                                                                  ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: eXtreme Karaoke 1.9.1......
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 3 ธันวาคม 2007, 14:59:59 น. »
Feature ใหม่ ๆ จะมีใน Xtreme Karaoker version 2.0 เท่านั้นครับ
ซึ่งเป็นรุ่นที่ใช้ในการพัฒนาปัจจุบัน แต่สำหรับ version 1.0 ก็คงยังมีจำหน่ายอยู่ปกติครับ
ยัง support แก้ไขปัญหาต่าง ๆ อยู่เหมือนเดิมแต่ไม่มีนโยบาย
พัฒนาสินค้ารุ่นเก่าให้มีความสามรถใกล้เคียงกับ version ที่ใช้พัฒนารุ่นปัจจุบันครับ
เช่นเดียวกับโปรแกรมที่มีจำหน่ายทั่ว ๆ ไปครับผม  :) :) :)

ออฟไลน์ ไก่ต๊อก

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#840A3EF9 (x-men)
Re: eXtreme Karaoke 1.9.1......
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 3 ธันวาคม 2007, 23:49:57 น. »
ใช้eXtreme Karaoker version 2.0 แล้วจะรู้สึกว่า
เราเล่นโปรแกรมคาราโอเกะ อยู่ระดับแนวหน้า สามารถคุยแนะนำกับเพื่อนได้ครับ
เพราะตอนนี้คนที่ใช้โปรแกรมคาราโอเกะเริ่มจับตามอง

jung

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 4 ธันวาคม 2007, 04:52:29 น. »
Feature ใหม่ ๆ จะมีใน Xtreme Karaoker version 2.0 เท่านั้นครับ
ซึ่งเป็นรุ่นที่ใช้ในการพัฒนาปัจจุบัน แต่สำหรับ version 1.0 ก็คงยังมีจำหน่ายอยู่ปกติครับ
ยัง support แก้ไขปัญหาต่าง ๆ อยู่เหมือนเดิมแต่ไม่มีนโยบาย
พัฒนาสินค้ารุ่นเก่าให้มีความสามรถใกล้เคียงกับ version ที่ใช้พัฒนารุ่นปัจจุบันครับ
เช่นเดียวกับโปรแกรมที่มีจำหน่ายทั่ว ๆ ไปครับผม  :) :) :)

ถูกแล้วครับ..ปาด..โธ่...ถ้าความสามารถใกล้ ๆ กัน ...ถ้าเป็นผม ๆ ก็ไม่ซื้อ Hardlock V.2 หรอกครับราคา ห่าง กันตั้ง 3 เท่าตัว...

ออฟไลน์ llwswssu

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 4489384D
Re: ท่าน X-men
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 4 ธันวาคม 2007, 07:35:16 น. »
ผมขออย่างเดียวครับสำหรับ Xtreme Karaoke Lite 1.9 ขอให้มี EMK ที่เคยขอไว้
เพราะ Xtreme Karaoke Lite มันสามารถใช้งานในเครื่องสเปคต่ำๆได้.ขอบคุณครับ