ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ครับ  (อ่าน 420088 ครั้ง)

yadongsound

• บุคคลทั่วไป
ราคาที่พัก พลารีสอร์ทครับ

กรุณาโทรจองห้องล่วงหน้าด้วยนะครับ หรือติดต่อผ่านผมเป็นธุระให้ก็ได้นะครับ

yadongsound

หาดพลาวันนี้ครับ

http://www.youtube.com/watch?v=lcK9dG51ubk

ออฟไลน์ ครูนันต์ หนองบัว

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • #HL9666644Fด.ช.เคยโสด 9C00439E midi ud.
ผมถามภรรเมียดูแล้ว  คุณป้าผมทำงานที่ อบต.ใน อ.บ้านฉางนี้แหละ มาแน่นอนครับ แต่รอสักครูนะครับ  :happy: :D ๙๙.๙๙% มาแน่ ๆ

ออฟไลน์ ครูนันต์ หนองบัว

• ระดับ 5
  • *
  • #HL9666644Fด.ช.เคยโสด 9C00439E midi ud.
ผมถามภรรเมียดูแล้ว  คุณป้าผมทำงานที่ อบต.ใน อ.บ้านฉางนี้แหละ มาแน่นอนครับ แต่รอสักครูนะครับ  :happy: :D ๙๙.๙๙% มาแน่ ๆ
เบิ่งเผิน ๆ วาแมนผักคุณโจก

yadongsound

อ๋อ ถ้าอยู่แถว อ.บ้านฉาง ก็ไกล้ๆที่จัดงานนี่แหละครับครู :cheer: :beer:

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ยังไม่มีเพิ่มอีกหรือ....สมาชิก... :o^: :o^: :o^:

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2012, 19:10:07 น. โดย มานพ »

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
วัน เวลา ช่างรวดเร็วจริงๆๆครับ เรียนเชิญสมาชิกทุกๆๆๆท่านนะครับ :beer:

yadongsound

ยังไม่มีเพิ่มอีกหรือ....สมาชิก... :o^: :o^: :o^:
ตอนนี้ประมาณ 40 กว่าท่านรวมทั้งผู้ติดตามครับ เรากะว่าจะตั้งโต๊ะกลมสักประมาณ 10 โต๊ะ ถ้าโต๊ะละแปดก็ประมาณ 80 ที่นั่ง :beer: :cheer:

ออฟไลน์ เหน่ง หนองมน

• *
  • HL- 555A571E
ตอนนี้ประมาณ 40 กว่าท่านรวมทั้งผู้ติดตามครับ เรากะว่าจะตั้งโต๊ะกลมสักประมาณ 10 โต๊ะ ถ้าโต๊ะละแปดก็ประมาณ 80 ที่นั่ง :beer: :cheer:

ผมว่าป๋ามานพ มาชัวร์  :happy: :D

yadongsound

ตอนนี้ประมาณ 40 กว่าท่านรวมทั้งผู้ติดตามครับ กะว่าจะตั้งโต๊ะกลมสักประมาณ 10 โต๊ะ ถ้าโต๊ะละแปดก็ประมาณ 80 ที่นั่งครับ ส่วนเรื่องอาหารและกับแกล้ม หลังจากสรุปจำนวนพี่น้องเราที่จะเข้าร่วมงานแล้ว ค่อยตกลงกันอีกที

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ตอนนี้ประมาณ 40 กว่าท่านรวมทั้งผู้ติดตามครับ กะว่าจะตั้งโต๊ะกลมสักประมาณ 10 โต๊ะ ถ้าโต๊ะละแปดก็ประมาณ 80 ที่นั่งครับ ส่วนเรื่องอาหารและกับแกล้ม หลังจากสรุปจำนวนพี่น้องเราที่จะเข้าร่วมงานแล้ว ค่อยตกลงกันอีกที
สบายๆ เพื่อนไม่ใช่เรื่องใหญ่ ขอให้มีคนมาเถอะ เรื่องกินไม่ยาก...โต๊ะไม่เท่าไรหรอก เก้าอี้เยอะๆ ไว้... ;D

ออฟไลน์ autosax

• ระดับ 3
  • *
  • 5DE25A8F
ผมขอจองห้อง C1 ครับ

yadongsound

สบายๆ เพื่อนไม่ใช่เรื่องใหญ่ ขอให้มีคนมาเถอะ เรื่องกินไม่ยาก...โต๊ะไม่เท่าไรหรอก เก้าอี้เยอะๆ ไว้... ;D
โต๊ะเก้าอี้เรามีเยอะเพื่อน เดี๋ยวจัดเตรียมให้เพียงพอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2012, 13:30:52 น. โดย นิวัติ ยาดองมิวสิคซาวด์ »

• **
โต๊ะเก้าอี้เรามีเยอะเพื่อน เดี๋ยวจัดเตรียมให้เพียงพอ

ลงชื่อจ้งห้องให้เขาด้วยสิจ๊ะ..... ;D ;D ;D

yadongsound

ผมขอจองห้อง C1 ครับ
จะเข้าวันใหนและออกวันใหน และประมาณเวลาเข้าด้วยครับ  เดี๋ยวผมจะจัดการจองห้องให้ครับ :thank1:

• ระดับ 3
  • *
  • 5DE25A8F
จะเข้าวันใหนและออกวันใหน และประมาณเวลาเข้าด้วยครับ  เดี๋ยวผมจะจัดการจองห้องให้ครับ :thank1:
เข้าประมาณก่อนเที่ยงวันเสาร์ ออกประมาณเที่ยงวันอาทิตย์ครับผม

yadongsound

เข้าประมาณก่อนเที่ยงวันเสาร์ ออกประมาณเที่ยงวันอาทิตย์ครับผม
โอเคครับเดี๋ยวดำเนินการจองให้ครับ ห้อง C1 

• ระดับ 3
  • *
  • 5DE25A8F
โอเคครับเดี๋ยวดำเนินการจองให้ครับ ห้อง C1 
ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
31 มีนาคม ยังทำงานอยู่ไหมนะ  ;D

yadongsound

31 มีนาคม ยังทำงานอยู่ไหมนะ  ;D
จะรอชนแก้วครับ :cheer: :beer:

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551

• **
ใครพลาดงานนี้ จะเสียดายครับ....แว่วๆ...จะมีสินค้ามาให้จับจองราคาพิเศษซะด้วยครับ กำลังรอการยืนยัน ตีลังกายันอีกครั้งครับ...ยังลงชื่อได้เรื่อยๆ ครับ.... :D :D

ออฟไลน์ ภคพลคนกันเอง

• ระดับ 5
  • *
  • 8CAA52EA - 5503153B
ใครพลาดงานนี้ จะเสียดายครับ....แว่วๆ...จะมีสินค้ามาให้จับจองราคาพิเศษซะด้วยครับ กำลังรอการยืนยัน ตีลังกายันอีกครั้งครับ...ยังลงชื่อได้เรื่อยๆ ครับ.... :D :D

สงสัยผมคงพลาดแน่ๆเลยพี่