ผู้เขียน หัวข้อ: extreme ใช้กับห้องคาราโอเกะระบบ Server จำเป็นต้องลงโปรแกรมที่เครื่องลูกหรือไม่  (อ่าน 1906 ครั้ง)

ออฟไลน์ piyasaka

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 2
  • *
  • 7EE6488B คุณอนันตชัย2009
program xtreme karaoke ใช้กับห้องคาราโอเกะหลายๆห้องเดินระบบ SERVER การลงโปรแกรม ลงโปรแกรมที่เครื่องแม่แล้วจำเป็นต้องลงที่เครื่องลูกด้วยหรือไม่ครับ เพราะผมลองเครื่องลูกที่ 1 ตัวโดยไม่ลงโปรแกรม ให้ดึงจาก SERVER เลยก็เล่นได้ปกติครับ แต่ยังไม่ได้ลองเล่นพร้อมกันหลายเครื่อง ไม่ทราบว่าจะมีปัญหาหรือเปล่าครับ ;)

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
คิดว่าน่าจะแชร์ได้เฉพาะเพลงนะครับ โปรแกรม และ HL ต้องเครื่องใครเครื่องเผือกครับ