ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกการแสดงสด ทั้งภาพและเสียง จาก PC music sound ที่หมู่บ้านบางปูวิลล่า2 ครับ  (อ่าน 14045 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชิต บางปู

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL_ID = 6C84B618
บันทึกการแสดงสด ทั้งภาพและเสียง จาก PC music sound ที่หมู่บ้านบางปูวิลล่า2  ครับ

งานนี้ผ่านมาแล้ว ลองดูรูปแบบการแสดง นะครับ ท่าน  ปล.คนถ่ายภาพมือสมัครเล่น

ท่าน ชิต บางปู ครับ

นักร้องเพลงแฟนเก็บ
&feature=channel

ตลกครับ
&feature=channel_page

ฟังเพลงโจ๊ะ โจ๊ะ ที่ Xtreme 51 ต่อเมดเลย์ได้เนียนมาก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 กรกฎาคม 2012, 18:04:31 น. โดย ชิต บางปู »

dumkaraoke

• บุคคลทั่วไป
เยี่ยมมากเลยครับท่านชิตบางปู ผมชอบนักร้องที่ร้องเพลงแฟนเก็บครับ  ฝากบอกน้องเขาด้วยนะว่า พี่ดำคิดถึง อิอิอิ

• ระดับ 3
  • *
ลืมบอก รูปแบบเวทีและระบบไฟแสงสี โดย เอ บางปู และระบบ เสียง โดย PC music sound ชิต บางปู :hap3: :hap3:

ออฟไลน์ เกียรติพงษ์

• ระดับ 4
  • *
  • HL#4C96B99F(x-men) 42E8650D(ป๊อก มิวสิคโปร)
เยี่ยมมากครับท่าน ชิต บางปู

ออฟไลน์ เอ บางปู

• ระดับ 5
  • *
  • ยินดีรับใช้ครับ 084-3839349
ท่าน  ชิด  สุดยอดเลย อิอิ

ท่าน  ภาพมันนำเสียงนะครับ

อิอิ   สงสัยตอนตัดต่อ  โดนไปหลายกลมแล้ว

:cheer: :cheer: :cheer:

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
ดีครับ  พัฒนาไปเรื่อยๆๆๆออกบ่อยๆประสพการณ์ก็เยอะดีท่าน

ออฟไลน์ สาก โคจร

• ระดับ 4
  • *
  • HLตัวเก่าหาย/ ตัวนี้ 9F622057ซื้อจากลูกเขยแม่
ว้าว.....เยี่ยมยอด ค่ะ   :th2:  :th2:  :th2:

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
แหมสามัคคีกันดีนะ ทั้งชิด ทั้ง เอ ดีครับมีอะไรช่วยกัน รักใคร่กันดีมาก  แบบนี้ เจริญ ๆๆๆๆ   :D :D :D

• ระดับ 3
  • *
ท่าน  ชิด  สุดยอดเลย อิอิ

ท่าน  ภาพมันนำเสียงนะครับ

อิอิ   สงสัยตอนตัดต่อ  โดนไปหลายกลมแล้ว

:cheer: :cheer: :cheer:

ต้นฉบับมัน OK แต่ทำไม Up youtube แล้วมันถึงไปไม่พร้อมกัน........ไม่เข้าใจเลย ??? ???

ออฟไลน์ ชายเสรี

• คณะบริหาร
  • HL#No 5063144D,1E0047B9 By x-Men
ว้าว.....เยี่ยมยอด ค่ะ   :th2:  :th2:  :th2:

เกี่ยวอะไรกับ ยอดเนี่ย  อิอิ 

ดีครับ

อ๊อต

แจ่มๆๆทั้งนั้น ฝากมือกล้องนะว่า ไม่ต้องสมัครเล่นหรอก สมัครจริงๆไปเลย คราบ!กระผม

ออฟไลน์ บ่าวแป้

• ระดับ 3
  • *
  • HL#552110CC จาก คุณประจักร สอิ้งแก้ว
น่านุก

ออฟไลน์ ขุนสรร ไคล์แมค

• ระดับ 4
  • *
  • 6D221856
ขอบคุณครับ
เป็นแนวทางที่ดีมากครับ เอาไว้เป็นแบบอย่างครับ

somjainuk74

ได้ทั้งภาพและเสียง

tukae

มีของดี ๆ มาให้ชมอีกแล้วครับท่าน แหล่มเลยครับ...

m sound

มืออาชีพ ดู(ฟัง)ไม่ยากครับ. :th2: :th2: :th2:ไม่ต้องบรรยาย..อยากดูการปรับ fx ที่มิกซ์ มากๆ ครับ..รออยู่นะครับ...... ;D ;D ;D

อ๊าต

ดีมากเลยครับ

ponpon

สุดยอดครับ ครู :th2: :cheer:

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9

เกี่ยวอะไรกับ ยอดเนี่ย  อิอิ 

ดีครับ

นั่นสิครับพี่ เวลาไปก็ไม่ชวน ทีงี้ดึงผมมาเกี่ยวเฉยเลย

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
นั่นสิครับพี่ เวลาไปก็ไม่ชวน ทีงี้ดึงผมมาเกี่ยวเฉยเลย

เวลาชวนไปก็ไม่ไปทีอย่างนี้แล้วอยากจะไป อิอิ :cheer:

ออฟไลน์ TUM_DGO

• ระดับ 3
  • *
นั่งดูครบเลย อิอิ สนุกมากมาย

ออฟไลน์ เอ บางปู

• ระดับ 5
  • *
  • ยินดีรับใช้ครับ 084-3839349

ชวนแล้วครับพี่ยอด

ไปรับถึงที่ด้วย  อิอิ

:cheer: :cheer:

ออฟไลน์ ภคพลคนกันเอง

• ระดับ 5
  • *
  • 8CAA52EA - 5503153B
เยี่ยมครับท่าน...โดยฉะเพราะน้องรัก :happy:

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
ผมจะดูได้ไหมเนี่ย จีพีอาเอส เต่าๆล้านปี แต่จะลองดูครับ เผื่อเจอะอะไรดี

vigomixer

ขอบคุณครับที่ให้ดูของดีๆๆๆเป็นประโยชน์ต่อการปรับปรุงตัวมากเลยครับ